ราคา 6800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 43.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 158139.53 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 20
โครงการ IDEO MOBI พระราม 9 (ไอดีโอ โมบิ พระราม 9)

admin wealthiness
0926905445
2023-08-30 15:50:39.0
เลขที่ประกาศ: 454674
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน Duplex IDEO MOBI พระราม 9 43.28 ตรม. เช่า/ขาย ห้องกว้าง วิวเมือง แต่งห้องสวยมาก

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 43.28 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 20 จากทั้งหมด 28 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
Fully furnished

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: IDEO MOBI พระราม 9 (ไอดีโอ โมบิ พระราม 9) / IDEO MOBI Rama 9

Project : IDEO MOBI Rama 9
Location : Near MRT Rama 9
Unit size : 43.28 Sqm.
Bedroom : 1BDuplex
Bathroom : 1
Rental : 21,000 THB/Month
Selling Price : 6,800,000 MB

Private Property Tour
Personal Property Consultant
For more information :
Wealthiness Estate
Tel. : 0926905445 Admin
Line id : admin_we
Whatsapp : +66926905445
Website : https://www.wealthinessestate.com
Facebook : https://www.facebook.com/WealthinessEstate
Email : admin@wealthinessestate.com

Co agent welcome *

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
MRT Rama 9
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.755804,100.565882

ราคา: 6,800,000 บาท

เงื่อนไขการเช่า
• ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
• สัญญาเช่าขั้นต่ำ 1 ปี

สนใจติดต่อ: admin wealthiness 0926905445
Line: admin_we
Contact :
Wealthiness Estate
Tel. : 0926905445 Admin
Line id : admin_we
Whatsapp : +66926905445
Facebook : https://www.facebook.com/WealthinessEstate
Email : admin@wealthinessestate.com